Acer Predator Helios 300 PHN16-71-550E (i5-13500HX | RAM 8GB | SSD 512GB | RTX 4050 6G | 16 inch WUXGA IPS 165Hz)
28.000.000₫ 30.500.000₫
Giá đã bao gồm VAT
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Acer
Loại: Laptop
Quà tặng/Khuyến mãi (Áp dụng khi mua Laptop)
  • Tặng Windows 11 bản quyền theo máy (Laptop Mới 100%)
  • Tặng Balo thời trang
  • Tặng Chuột không dây + Bàn di cao cấp
  • Tặng gói cài đặt, bảo dưỡng, vệ sinh máy trọn đời
Số lượng
Cháy hàng (Vui lòng liên hệ trực tiếp)
  • CPU: Core i5-13500HX (3.20GHz up to 4.70GHz)
  • RAM: 8GB DDR5 5600MHz
  • Ổ cứng: 512GB SSD NVMe PCIe
  • Màn hình: 16.0" WQXGA (2560 x 1600) IPS 165hz
  • VGA: NVIDIA® GeForce® RTX 4050 6GB
  • Màu sắc: Đen
  • Pin: 4-cell, 90Wh
  • Cân nặng: 2,6kg
Cấu hình cực khủng cân mọi game từ Esport cho đến các tựa game đồ họa khủng AAA. Thiết kế ACER NITRO chính hiệu, dải Led RGB đậm chất gaming - đầy tinh tế - NHÌN là MÊ. Viền màn hình siêu mỏng - Tần số quét cao 165Hz chiến game siêu mướt. Bàn phím Led RGB cho phép custom màu sắc, các phím chức năng dành riêng cho gaming cực tiện lợi. Ngoài ra còn tặng hàng loạt tựa game đình đám nhất như: GTA V, Sea of Thieves, Naraka, CSGO Prime và.......